KDPP BÁN BUÔN 0123.323.9999
KDPP DỰ ÁN 092.320.5555

SHOWROOM : 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI
KDPP DỰ ÁN: 0243.775 9402 - HOTLINE: 092.320.5555 - 0123.323.9999

Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx

  • Giá 650.000 VNĐ

Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 04. 37759402 – 092.320.5555

Chi Tiết:

10/100Mbps and full/half duplex automatically configure in TP port.
·Compliant with IEEE 802.3 10Base-T and IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX Standards
·MDI/MDI-X Auto Negotiation
·LED Indicators: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
·Optional 19” System Chassis (OPT-R142) holds up to 14 Media Converters
·Hot Pluggable & Wall-Mountable
·ROHS & CE approved

netlink

Save

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG ANC


ĐC: 160 CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI


ĐT: 024. 37759402 - 0123.323.9999


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANC NETWORK TOOLS CABLE

Địa chỉ: 160 Phố Chùa Láng - HN

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Điện thoại: 024.37759402 - 22103395

Hotline: 092.320.5555-0123.323.9999

Chủ TK: Nguyễn Viết Xuân

TK Ngân hàng BIDV 28910005855555

TK Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan