KDPP BÁN BUÔN 0912.100.046

SHOWROOM : 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

  • Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

 

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Multi-mode ( đôi mốt ) vỏ mầu vàng

Chiều dài 10m, hoặc theo đơn đặt hàng

Sợi đôi- Duplex

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang LC/LC

  • Chuẩn giao tiếp: LC/UPC tới LC/UPC
  • Loại sợi quang: Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi quang: 3mm
  • Suy hao chèn: < 0.2 dB
  • Suy hao phản hồi: > 55 dB.
  • Sản phẩm có chất lượng tốt.

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG ANC


ĐC: 160 CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI


ĐT: 0243.7759402 - 0912.100.046


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANC NETWORK TOOLS CABLE

Địa chỉ: 160 Phố Chùa Láng - HN

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Điện thoại: - 22103395

Hotline: 0912.100.046

Chủ TK: Nguyễn Viết Xuân

Ngân hàng BIDV : 28910005855555

TK Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan