KDPP BÁN BUÔN 0912.100.046
KDPP DỰ ÁN 092.320.5555

SHOWROOM : 363 PHỐ NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY - HÀ NỘI
KDPP DỰ ÁN: HOTLINE: 092.320.5555

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-3-0-met-lc-lc-single

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single
Màu vỏ: Vàng | Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Đầu kết nối: LC/LC
Đầu nối LC/PC loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um đơn mode hoặc đa mode
Loại: LC/PC — LC/PC 9/125
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns,
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode:

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single  sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối liên kết trong ODF quang và tủ phối quang; các thiết bị truyền dẫn quang với nhau; đặc biệt sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp.

AN NAM TELECOM


ĐC: 363 NGUYỄN KHANG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI


ĐT: 0243.7759402 - 0912.100.046


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANNAM TELECOM

Địa chỉ: 363 Phố Nguyễn Khang - HN

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Điện thoại: - 22103395

Hotline: 0912.100.046

Chủ TK: Nguyễn Viết Xuân

Ngân hàng BIDV : 28910005855555

TK Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan