KDPP BÁN BUÔN 0912.100.046
KDPP DỰ ÁN 092.320.5555

HOTLINE : 0912100046
KD : 0923205555

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

 

 

day-nhay-quang-3-0-met-lc-sc-multi-mode

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode (LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord)

Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode chiều dài  3.0 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
Dây nhảy quang SC-LC
là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm:
·         Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
·         Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps
-Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC
-Ứng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối 
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m…….

ANC NETWORK


ĐT: 0912.100.046


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANC NETWORK

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Hotline: 0912.100.046

Ngân hàng BIDV : 28910005855555

TK Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan