KDPP BÁN BUÔN 0912.100.046

SHOWROOM : 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi

 

 

day-nhay-quang-multi-10-met-lc-sc (2)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi (LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord)

Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode chiều dài  10 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
Dây nhảy quang SC-LC
là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm:
·         Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
·         Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps
-Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC
-Ứng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối 
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m…….

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG ANC


ĐC: 160 CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI


ĐT: 0243.7759402 - 0912.100.046


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANC NETWORK TOOLS CABLE

Địa chỉ: 160 Phố Chùa Láng - HN

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Điện thoại: - 22103395

Hotline: 0912.100.046

Chủ TK: Nguyễn Viết Xuân

Ngân hàng BIDV : 28910005855555

TK Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan