KDPP BÁN BUÔN 0912.100.046
KDPP DỰ ÁN 092.320.5555

SHOWROOM : 363 PHỐ NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY - HÀ NỘI
KDPP DỰ ÁN: HOTLINE: 092.320.5555

Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode

  • Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode, được Phân phối bởi:


day-nhay-quang-sc-st-10-met-multi-mode

Thông tin sản phẩm
- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối
quang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang,
tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận
thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber
Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment;
Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…
Đặc điểm
1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam
2. Chiều dài  10m
3. Sợi đôi – Duplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

AN NAM TELECOM


ĐC: 363 NGUYỄN KHANG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI


ĐT: 0243.7759402 - 0912.100.046


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANNAM TELECOM

Địa chỉ: 363 Phố Nguyễn Khang - HN

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Điện thoại: - 22103395

Hotline: 0912.100.046

Chủ TK: Nguyễn Viết Xuân

Ngân hàng BIDV : 28910005855555

TK Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan