KDPP BÁN BUÔN 0912.100.046

SHOWROOM : 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode

  • Giá 200.000 VNĐ
Thông tin sản phẩm
- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối
quang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang,
tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận
thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber
Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment;
Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…
Đặc điểm
1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam
2. Chiều dài 3.0 m
3. Sợi đôi – Duplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG ANC


ĐC: 160 CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI


ĐT: 0243.7759402 - 0912.100.046


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANC NETWORK TOOLS CABLE

Địa chỉ: 160 Phố Chùa Láng - HN

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Điện thoại: - 22103395

Hotline: 0912.100.046

Chủ TK: Nguyễn Viết Xuân

Ngân hàng BIDV : 28910005855555

TK Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan