KDPP BÁN BUÔN 0123.323.9999
KDPP DỰ ÁN 092.320.5555

SHOWROOM : 160 PHỐ CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI
KDPP DỰ ÁN: 0243.775 9402 - HOTLINE: 092.320.5555 - 0123.323.9999

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (1)day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (3)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Loại dây nhảy quang SC: Single mode, simplex

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (4)

 

  1. Loại dây nhảy  SC: Single mdoe, Duplex

Giới thiệu chung:

Dây nhảy quang tiêu chuẩn đẩu SC có các loại sau: SC/APC; SC/PC với các tiêu chuẩn G.657A1 và G.652D đảm bảo các tín hiệu đường truyền ổn định cho người sử dụng. 

Tiêu chuẩn dây nhảy: Single mode, Simplex hoặc Single mode, Duplex.Với chiều dài dây tùy thuộc vào yêu cầu của người đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m,……, sẽ làm phong phú và đa dạng chủng loại dây nhảy đầu SC. Với chất liệu LZSH hoặc PVC do người đặt hàng lựa chọn. Với chất liệu tốt và màu vàng tương thích sẽ đem lại cảm nhận về công nghệ của dây nhảy. Đường kính dây nhảy cũng được thay đổi theo yêu cầu đặt hàng: 2.0mm, 3.0mm sẽ đảm bảo được đường kính tương ứng với yêu cầu.

Tiêu chuẩn kỹ thuật:

- Thiết kế đầu gốm APC:

Kiểu Chủng loại đầu dây nhảy
SC SC/APC – SC/APC
SC/APC – SC/PC
SC/PC- SC/PC

- Thiết kế đầu gốm SC:

  • - Đầu SC/APC, SC/PC, SC/UPC
  • - Suy hao: <= 0.25dB,
  • - Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1
  • - Bước sóng đo: 1310~1550nm
  • - Đường kính uốn cong lớn, suy hao thấp
  • - Màu đầu connector: màu xanh nhạt, màu xanh đậm.
  • - Màu dây nhảy: Màu vàng
  • - Chiều dài dây: 1m, 2m, 3m, 4m,…..
  • - Lực căng: 50~90N,
  • - Chất liệu LZSH hoặc PVC
  • - Đường kính vỏ: 2.0mm, 3.0mm
  • - Đường kính sợi quang: 9/125
  • - Nhiệt độ làm việc: -40~+85oC
  • - Nhiệt độ bảo quản: -40~120

Tiêu chuẩn chung:

  • - Telecommunication Network
  • - CATV
  • - WAN & LAN
  • - FTTH

      –          Return Loss (dB): >=50(PC); >=55 (UPC): >=65(APC)

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc

CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG ANC


ĐC: 160 CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI


ĐT: 024. 37759402 - 0123.323.9999


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANC NETWORK CABLE

Địa chỉ: 160 Phố Chùa Láng - HN

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Điện thoại: 024.37759402 - 22103395

Hotline: 092.320.5555-0123.323.9999

Chủ TK: Nguyễn Viết Xuân

Ngân hàng BIDV 28910005855555

Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan