KDPP BÁN BUÔN 0912.100.046
KDPP DỰ ÁN 092.320.5555

SHOWROOM : 363 NGUYỄN KHANG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI
KDPP DỰ ÁN: 0243.775 9402 - HOTLINE: 092.320.5555 - 0912.100.046

Module quang SFF 1.25G, Multi-Mode Transceiver

  • Giá 1.550.000 VNĐ

 

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: phukienmangvn@gmail.com
ĐT: 024. 37759402 – hotline: 092.320.5555
—————————————————————————–

 

Chi Tiết:

1. Compliant with SFF MSA
2. Compliant with IEEE 802. 3z Gigabit Ethernet
3. Multisourced 2×10 Package Style with Duplex LC Receptacle
4. LVPECL compatible data input/output interface
5. TTL transmitter disable input
6. Up to 30/40Km transmission distance at 1. 06/1. 25Gbps with 9/125 um SMF
7. Single + 3. 3V power supply

Application
1. Gigabit Ethernet
2. 1FC, 2FC
1310nm Single-mode 1. 25G
Small Form Factor (SFF)

ANNAM NETWORK TOOL CABLE


ĐC: 363 Phố Nguyễn Khang - Hà Nội


ĐT: 024. 37759402 - 0912.100.046


Hotline : 092.320.5555

Thông tin liên hệ

ANNAM NETWORK CABLE

Địa chỉ: 363 Phố Nguyễn Khang - HN

Email: :phukienmangvn@gmail.com

Điện thoại: 024.37759402 - 22103395

Hotline: 092.320.5555-0912.100.046

Chủ TK: Nguyễn Viết Xuân

Ngân hàng BIDV 28910005855555

Ngân hàng VCB : 0691002199999

Sản Phẩm Liên Quan